ตารางถ่ายทอดสด --

สเปน - ลา ลีกา
29/10/2021
เซลต้า บีโก้
00:00
เรอัล โซเซียดาด
29/10/2021
กรานาด้า
01:00
เคตาเฟ่
29/10/2021
เลบันเต้
02:30
แอตเลติโก มาดริด
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
29/10/2021
นาโปลี
01:45
โบโลญญ่า
ตุรกี - ตุรกี คัพ
29/10/2021
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
00:45
Nidzhde
โรมาเนีย - ลีกา 1
29/10/2021
Ripensia Timişoara
01:00
ราปิด บูคาเรสต์
ยูเครน - ยูเครน คัพ
28/10/2021
Aliance
18:00
Lviv
28/10/2021
Rukh Lviv
23:00
Zorya Luhansk
28/10/2021
Metalist 1925 Kharkiv
23:30
Kolos Kovalivka
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
29/10/2021
ฮาล์มสตัด
00:00
โอเรโบร
29/10/2021
เดเกอร์ฟอร์ส
00:00
เอลฟ์สบอร์ก
29/10/2021
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
00:00
เยอร์การ์เด้น
29/10/2021
นอร์โคปิ้ง
00:00
มอลล์บี้
โบลิเวีย - แอลเอฟพีบี
29/10/2021
Royal Pari
02:00
Atletico Palmaflor
โปแลนด์ - โปแลนด์ คัพ
28/10/2021
OKS Świt Skolwin
19:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
28/10/2021
บรานน์ เบอร์เก้น
23:00
ไวกิ้ง
29/10/2021
ซาร์ปสบอร์ก 08
01:00
วาเลเรนก้า
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
28/10/2021
กาเซล เอล มาฮาลาห์
22:30
อัล-มาสรี
ออสเตรีย - ออสเตรีย คัพ
28/10/2021
อัมสเต็ตเต้น
23:00
ราปิด เวียนนา
28/10/2021
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
23:00
วัตเตนส์
ฮังการี - แม็กยาร์ คูปา
29/10/2021
คาซินช์บาร์ชิก้า
00:30
ดิออสกียอร์
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
28/10/2021
ปาร์ติซาน เบลเกรด
22:00
เมตาลัช จีเอ็ม
เบลเยียม - เบลเยียม คัพ
29/10/2021
เวสเตอร์โล
01:45
รอยัล อันท์เวิร์ป
เนเธอร์แลนด์ - ดัตช์ คัพ
28/10/2021
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
23:45
คัมบูร์
29/10/2021
อาร์เคซี วาลไวค์
02:00
วิลเล่ม ทเว
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
29/10/2021
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
02:00
อัตเลติโก ฮุยล่า
29/10/2021
ซานตา เฟ่
04:00
Jaguares Cordoba
โรมาเนีย - คูปา โรมาเนีย
28/10/2021
SCM Gloria Buzău
19:00
ดูนาเรีย คาลาราซี่
28/10/2021
ซีเอส ยู ไครโอว่า
22:00
เซปซี่
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
29/10/2021
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
04:00
โคโล โคโล่
บัลแกเรีย - บัลแกเรีย คัพ
28/10/2021
Septemvri Sofia
19:00
Etar
28/10/2021
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
20:00
โลโคโมทีฟ กอร์น่า โอเรียโฮวิตซ่า
28/10/2021
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
23:00
Arda Kardzhali
สโลวีเนีย - สโลวีเนีย คัพ
29/10/2021
มาริบอร์
01:15
ดอมซาเล่
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
28/10/2021
อเลสซานเดรีย
23:00
โฟรซิโนเน่
28/10/2021
อัสโคลี่ พิคคิโอ
23:00
สปัล
28/10/2021
เบรสชา
23:00
เลชเช่
29/10/2021
โคโม่
01:30
ปอร์เดโนเน่
29/10/2021
ชิตตาเดลล่า
01:30
ปาร์ม่า
29/10/2021
เครโมเนเซ่
01:30
ปิซ่า
29/10/2021
โครโตเน่
01:30
เบเนเวนโต้
29/10/2021
เปรูจา
01:30
เรจจิน่า
แอฟริกาใต้ - พรีเมียร์ลีก
28/10/2021
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
22:30
Real Kings
อุซเบกิสถาน - Super League
28/10/2021
AGMK
20:15
Qizilqum
28/10/2021
บุนยอดกอร์
20:15
Surkhon
เดนมาร์ก - ดีบียู โพคาเล่น
28/10/2021
IK Aalborg Freja
23:45
บรอนด์บี้
29/10/2021
มิดทิลแลนด์
00:45
อัลบอร์ก
โปรตุเกส - โปรตุกีส ลีก คัพ
29/10/2021
สปอร์ติ้ง บราก้า
02:15
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
เอเชีย - AFC U23 Championship
28/10/2021
ลาว ยู-23
14:00
ไทย ยู-23
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
28/10/2021
อัล นาเซอร์ ดูไบ
21:15
อัล อิตติฮัด คัลบา
28/10/2021
Al Urooba
21:15
อัล ชาร์จาห์
28/10/2021
อัล จาซีร่า
23:30
บานี่ ยาส
มวยไทย
28/10/2021
ศึกเพชรยินดี
18:00
ศึกเพชรยินดี
28/10/2021
ศึกยอดมวยไทย ททบ.5
20:30
ศึกยอดมวยไทย ททบ.5
จีน - เอฟ เอ คัพ
28/10/2021
Wuhan Zall
14:30
ซานตง หลู่เหนิง
28/10/2021
Sichuan Jiuniu
18:30
เหอหนาน เจี้ยนเย่
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
29/10/2021
เฟร์ ราเบท
00:15
Wydad Casablanca
จอร์เจีย - จอร์เจีย คัพ
28/10/2021
Gareji Sagarejo
16:30
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
28/10/2021
Gagra
16:30
Shukura Kobuleti
28/10/2021
ดิลา โกรี่
16:30
Samgurali Tskhaltubo
28/10/2021
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
21:00
ดินาโม บาตูมี่

หน้าแรก